Presenoldeb mewn cyfarfodydd

Cyfarfod ar y Cyd y Cabinet/Pwyllgorau Craffu ar Addysg, Sgiliau a Lles, 1 meeting
Aelod Yn bresennol
Cynghorydd Susanne Renkes 1
Cynghorydd Charlotte Galsworthy 1
Cynghorydd Rhidian Mizen 1
Cynghorydd Wyndham Fryer Griffiths 1
Cynghorydd Sian Harris 0
Cynghorydd Simon Anthony Knoyle 1
Cynghorydd Sonia Reynolds 1
Cynghorydd Anthony John Richards 1
Cynghorydd Sean Pursey 1
Cynghorydd Robert William Wood 1
Cynghorydd Jo Hale 1
Cynghorydd Peter A.Rees 1
Councillor Jeremy Hurley 1
Councillor Caroline Lewis 1
Councillor Phil Rogers 1
Councillor Jeff Jones 1
Councillor Nia Jenkins 1
Councillor Tim Bowen 1
Councillor Nathan Goldup-John 1
Councillor James Henton 1
Councillor Dan Thomas 1
Councillor Wayne Carpenter 1
Councillor Carl Jordan 1
Cynghorydd Steve K.Hunt 0
Cynghorydd Ms Carol Clement-Williams 1
Cynghorydd Rob G. Jones 1
Cynghorydd Scott Jones 1
Cynghorydd Martin Peters 0
Cynghorydd Dennis Keogh 0
Cynghorydd Alun Llewelyn 1
Cynghorydd Rebeca Phillips 1
Cynghorydd Helen Ceri Clarke 0
Cynghorydd Mrs Suzanne Paddison 1
Cyfarfod Blynyddol y Cyngor, 2 meetings
Aelod Yn bresennol
Cynghorydd Susanne Renkes 1
Cynghorydd Charlotte Galsworthy 1
Cynghorydd Rhidian Mizen 1
Cynghorydd Wyndham Fryer Griffiths 1
Cynghorydd Angharad Rebecca Aubrey 1
Cynghorydd Sian Harris 1
Cynghorydd Simon Anthony Knoyle 1
Cynghorydd Sonia Reynolds 0
Cynghorydd Anthony John Richards 1
Cynghorydd Sharon Freeguard 1
Cynghorydd Sean Pursey 1
Cynghorydd Oliver Stewart Davies 1
Cynghorydd Robert William Wood 1
Cynghorydd Leanne Jones 0
Councillor Cathy James 1
Cynghorydd Jo Hale 1
Cynghorydd Peter A.Rees 1
Councillor Dean Lewis 0
Councillor Jeremy Hurley 1
Councillor Stephanie Grimshaw 0
Councillor Sarah Thomas 1
Councillor Andrew Dacey 1
Councillor Andy Lodwig 1
Councillor Caroline Lewis 1
Councillor Hayley Davies 1
Councillor Phil Rogers 1
Councillor Heath Davies 1
Councillor Jeff Jones 1
Councillor Laura Williams 1
Councillor Nia Jenkins 1
Councillor Kirsty Morris 0
Councillor Tim Bowen 1
Councillor Nathan Goldup-John 1
Councillor Cen Phillips 1
Councillor James Henton 1
Councillor Dan Thomas 0
Councillor Wayne Carpenter 0
Councillor Carl Jordan 1
Cynghorydd Edward V.Latham 1
Councillor Bob Woolford 1
Councillor Gareth Rice 1
Councillor Lauren Heard 1
Cynghorydd Mike Harvey 1
Cynghorydd Steve K.Hunt 1
Cynghorydd Matthew Crowley 1
Cynghorydd Ms Carol Clement-Williams 1
Cynghorydd Mrs Rosalyn Davies 1
Cynghorydd Rob G. Jones 1
Cynghorydd Scott Jones 0
Cynghorydd Martin Peters 1
Cynghorydd Peter D.Richards 1
Cynghorydd Dennis Keogh 0
Cynghorydd Alun Llewelyn 1
Cynghorydd Alan R.Lockyer 0
Cynghorydd Rebeca Phillips 1
Cynghorydd David Whitelock 1
Cynghorydd Helen Ceri Clarke 1
Cynghorydd Chris Williams 1
Cynghorydd Mrs Suzanne Paddison 1
Cyngor, 5 meetings
Aelod Yn bresennol
Cynghorydd Susanne Renkes 4
Cynghorydd Charlotte Galsworthy 4
Cynghorydd Rhidian Mizen 4
Cynghorydd Wyndham Fryer Griffiths 4
Cynghorydd Angharad Rebecca Aubrey 4
Cynghorydd Sian Harris 4
Cynghorydd Simon Anthony Knoyle 4
Cynghorydd Sonia Reynolds 4
Cynghorydd Anthony John Richards 4
Cynghorydd Sharon Freeguard 3
Cynghorydd Sean Pursey 4
Cynghorydd Oliver Stewart Davies 3
Cynghorydd Robert William Wood 3
Cynghorydd Leanne Jones 2
Councillor Cathy James 4
Cynghorydd Jo Hale 4
Cynghorydd Peter A.Rees 3
Councillor Dean Lewis 3
Councillor Jeremy Hurley 4
Councillor Stephanie Grimshaw 2
Councillor Sarah Thomas 4
Councillor Andrew Dacey 3
Councillor Andy Lodwig 3
Councillor Caroline Lewis 2
Councillor Hayley Davies 4
Councillor Phil Rogers 3
Councillor Heath Davies 4
Councillor Jeff Jones 3
Councillor Laura Williams 4
Councillor Nia Jenkins 4
Councillor Kirsty Morris 2
Councillor Tim Bowen 4
Councillor Nathan Goldup-John 4
Councillor Cen Phillips 4
Councillor James Henton 4
Councillor Dan Thomas 0
Councillor Wayne Carpenter 4
Councillor Carl Jordan 3
Cynghorydd Edward V.Latham 3
Councillor Bob Woolford 3
Councillor Gareth Rice 3
Cynghorydd Mike Harvey 4
Cynghorydd Steve K.Hunt 3
Cynghorydd Matthew Crowley 4
Cynghorydd Ms Carol Clement-Williams 3
Cynghorydd Mrs Rosalyn Davies 4
Cynghorydd Rob G. Jones 4
Cynghorydd Scott Jones 4
Cynghorydd Martin Peters 3
Cynghorydd Saifur Rahaman 4
Cynghorydd Peter D.Richards 4
Cynghorydd Dennis Keogh 2
Cynghorydd Alun Llewelyn 4
Cynghorydd Alan R.Lockyer 3
Cynghorydd Rebeca Phillips 3
Cynghorydd David Whitelock 4
Cynghorydd Helen Ceri Clarke 4
Cynghorydd Chris Williams 4
Cynghorydd Mrs Suzanne Paddison 4
Is-bwyllgor Deddfau Trwyddedu a Gamblo, 2 meetings
Aelod Yn bresennol
Cynghorydd Anthony John Richards 1
Councillor James Henton 1
Cynghorydd Mrs Suzanne Paddison 1
Pwyllgor Cofrestru a Thrwyddedu, 3 meetings
Aelod Yn bresennol
Cynghorydd Susanne Renkes 1
Cynghorydd Angharad Rebecca Aubrey 3
Cynghorydd Anthony John Richards 3
Cynghorydd Sharon Freeguard 0
Cynghorydd Robert William Wood 2
Councillor Dean Lewis 0
Councillor Andrew Dacey 3
Councillor Andy Lodwig 3
Councillor Heath Davies 2
Councillor Laura Williams 3
Councillor James Henton 2
Councillor Wayne Carpenter 2
Councillor Bob Woolford 1
Councillor Gareth Rice 0
Cynghorydd Rob G. Jones 2
Cynghorydd Martin Peters 2
Cynghorydd Alan R.Lockyer 1
Cynghorydd David Whitelock 1
Cynghorydd Mrs Suzanne Paddison 3
Pwyllgor Craffu Bwrdd Addysg, Sgiliau a Lles, 4 meetings
Aelod Yn bresennol
Cynghorydd Susanne Renkes 4
Cynghorydd Rhidian Mizen 3
Cynghorydd Simon Anthony Knoyle 1
Cynghorydd Sonia Reynolds 4
Cynghorydd Robert William Wood 4
Cynghorydd Peter A.Rees 4
Councillor Jeremy Hurley 4
Councillor Caroline Lewis 3
Councillor Phil Rogers 2
Councillor Nia Jenkins 4
Councillor Nathan Goldup-John 4
Councillor Cen Phillips 4
Councillor James Henton 4
Councillor Dan Thomas 1
Councillor Wayne Carpenter 4
Cynghorydd Dennis Keogh 2
Cynghorydd Rebeca Phillips 4
Cynghorydd Mrs Suzanne Paddison 1
Pwyllgor Craffu Gwasanaethau Amgylchedd, Adfywio a Cymdogaeth, 6 meetings
Aelod Yn bresennol
Cynghorydd Wyndham Fryer Griffiths 4
Cynghorydd Angharad Rebecca Aubrey 1
Cynghorydd Simon Anthony Knoyle 1
Cynghorydd Sean Pursey 5
Cynghorydd Robert William Wood 5
Councillor Cathy James 5
Councillor Jeremy Hurley 3
Councillor Stephanie Grimshaw 1
Councillor Sarah Thomas 3
Councillor Andrew Dacey 5
Councillor Jeff Jones 3
Councillor Laura Williams 5
Councillor Kirsty Morris 0
Councillor Tim Bowen 5
Councillor Nathan Goldup-John 3
Councillor Cen Phillips 1
Councillor Wayne Carpenter 4
Cynghorydd Steve K.Hunt 1
Cynghorydd Mrs Rosalyn Davies 4
Cynghorydd Scott Jones 5
Cynghorydd Peter D.Richards 1
Cynghorydd Mrs Suzanne Paddison 3
Pwyllgor Craffu'r Cabinet, 9 meetings
Aelod Yn bresennol
Cynghorydd Charlotte Galsworthy 6
Cynghorydd Wyndham Fryer Griffiths 8
Cynghorydd Sian Harris 6
Cynghorydd Simon Anthony Knoyle 5
Cynghorydd Sonia Reynolds 6
Cynghorydd Anthony John Richards 6
Cynghorydd Sharon Freeguard 1
Cynghorydd Sean Pursey 8
Cynghorydd Jo Hale 8
Councillor Jeremy Hurley 7
Councillor Phil Rogers 8
Councillor Jeff Jones 6
Councillor Nia Jenkins 8
Councillor Tim Bowen 7
Councillor Cen Phillips 7
Councillor James Henton 8
Councillor Carl Jordan 7
Cynghorydd Steve K.Hunt 7
Cynghorydd Ms Carol Clement-Williams 3
Cynghorydd Rob G. Jones 7
Cynghorydd Scott Jones 6
Cynghorydd Alun Llewelyn 7
Cynghorydd Rebeca Phillips 5
Cynghorydd Helen Ceri Clarke 3
Cynghorydd Mrs Suzanne Paddison 7
Pwyllgor Craffu'r Gwasanaethau Cymdeithasol, Tai a Diogelwch Cymunedol, 6 meetings
Aelod Yn bresennol
Cynghorydd Charlotte Galsworthy 3
Cynghorydd Wyndham Fryer Griffiths 2
Cynghorydd Sian Harris 5
Cynghorydd Simon Anthony Knoyle 1
Cynghorydd Sharon Freeguard 4
Cynghorydd Oliver Stewart Davies 4
Cynghorydd Jo Hale 4
Councillor Andy Lodwig 3
Councillor Hayley Davies 5
Councillor Jeff Jones 2
Councillor Dan Thomas 0
Cynghorydd Saifur Rahaman 4
Cynghorydd Peter D.Richards 4
Cynghorydd Alun Llewelyn 5
Cynghorydd David Whitelock 4
Cynghorydd Helen Ceri Clarke 5
Cynghorydd Mrs Suzanne Paddison 1
Pwyllgor Cynllunio, 3 meetings
Aelod Yn bresennol
Cynghorydd Rhidian Mizen 1
Cynghorydd Wyndham Fryer Griffiths 1
Cynghorydd Angharad Rebecca Aubrey 2
Councillor Cathy James 2
Councillor Sarah Thomas 1
Councillor Phil Rogers 2
Councillor Heath Davies 2
Councillor Jeff Jones 2
Councillor Tim Bowen 2
Councillor Carl Jordan 1
Cynghorydd Matthew Crowley 1
Cynghorydd Mrs Rosalyn Davies 2
Cynghorydd Rob G. Jones 1
Cynghorydd Dennis Keogh 0
Cynghorydd Mrs Suzanne Paddison 2
Pwyllgor Deddfau Trwyddedu a Gamblo, 2 meetings
Aelod Yn bresennol
Cynghorydd Susanne Renkes 0
Cynghorydd Angharad Rebecca Aubrey 0
Cynghorydd Anthony John Richards 0
Cynghorydd Robert William Wood 0
Councillor Dean Lewis 0
Councillor Andrew Dacey 0
Councillor Andy Lodwig 0
Councillor Heath Davies 0
Councillor Laura Williams 0
Councillor James Henton 0
Councillor Wayne Carpenter 0
Cynghorydd Rob G. Jones 0
Cynghorydd Martin Peters 0
Cynghorydd David Whitelock 0
Cynghorydd Mrs Suzanne Paddison 0
Y Cabinet, 11 meetings
Aelod Yn bresennol
Cynghorydd Charlotte Galsworthy 1
Cynghorydd Wyndham Fryer Griffiths 10
Cynghorydd Sian Harris 7
Cynghorydd Simon Anthony Knoyle 8
Cynghorydd Jo Hale 10
Councillor Jeremy Hurley 10
Councillor Nia Jenkins 11
Councillor Cen Phillips 9
Councillor James Henton 1
Cynghorydd Steve K.Hunt 9
Cynghorydd Rob G. Jones 1
Cynghorydd Scott Jones 7
Cynghorydd Alun Llewelyn 10
Cynghorydd Mrs Suzanne Paddison 1