Calendr cyfarfodydd
Pwyllgorau
Ymgynghoriadau
Penderfyniadau
Canlyniadau Etholiadau
Penderfyniadau sydd i ddod
Cynlluniau'r Dyfodol
Llyfrgell
Cyfarfodydd
Cyrff allanol
Cynghorau Tref a Chymuned
Dogfennau Chwilio
Eich cynghorwyr
Eich ASau
Eich ASau Ewropeaidd
Beth sy'n newydd
Presenoldeb mewn cyfarfodydd
Amrediad Dyddiad:
Pwyllgor:
Dewiswch bwyllgor
Pob un
Bwrdd Cabinet yr Amgylchedd, Adfywio a Gwasanaethau Strydlun
Bwrdd Gwasanaethau Cymdeithasol, Tai a Diogelwch Cymunedol y Cabinet
Cabinet (Policy and Resources) Sub Committee - Urgency Action
Cabinet - Urgency Action
Council - Urgency Action
Cyd-bwyllgor Amlosgfa Margam
Cyd-bwyllgor Archifau
Cyd-bwyllgor Corfforedig De-orllewin Cymru
Cyd-bwyllgor Corfforedig De-orllewin Cymru – Is-bwyllgor Cynllunio Strategol
Cyd-bwyllgor Corfforedig De-orllewin Cymru – Is-bwyllgor Lles Economaidd a Datblygiad Economaidd Rha
Cyd-bwyllgor Corfforedig De-orllewin Cymru – Is-bwyllgor Trafnidiaeth Ranbarthol
Cyd-bwyllgor Corfforedig De-orllewin Cymru – Is-bwyllgor Ynni
Cyd-bwyllgor Craffu Dinas-ranbarth Bae Abertawe
Cydbwyllgor Rheoli Gwastraff Rhanbarthol De-orllewin Cymru
Cyfarfod ar y Cyd o’r Cabinet/Pwyllgor Craffu Gwasanaethau’r Amgylchedd, Adfywio a’r Strydlun
Cyfarfod ar y Cyd y Cabinet/Pwyllgorau Craffu ar Addysg, Sgiliau a Lles
Cyfarfod Blynyddol y Cyngor
Cyngor
Diversity in Democracy - Task and Finish Group
Education, Skills and Wellbeing Cabinet Board - Urgency Action
Environment, Regeneration and Streetscene Services Cabinet Board - Urgency Action
Governance and Audit - Urgency Action
Is-bwyllgor Craffu (Polisi ac Adnoddau) y Cabinet
Is-bwyllgor Deddfau Trwyddedu a Gamblo
Is-bwyllgor Trosolwg A Chraffu Cyd-bwyllgor Corfforedig Rhanbarthol De-Orllewin Cymru
Joint Resilience Committee
Licensing and Gambling Acts - Urgency Action
Penderfyniadau
Personnel Committee - Urgency Action
Planning Committee - Urgency Action
Pwyllgor Apêl
Pwyllgor Cofrestru a Thrwyddedu
Pwyllgor Craffu Bwrdd Addysg, Sgiliau a Lles
Pwyllgor Craffu Gwasanaethau Amgylchedd, Adfywio a Cymdogaeth
Pwyllgor Craffu'r Cabinet
Pwyllgor Craffu'r Gwasanaethau Cymdeithasol, Tai a Diogelwch Cymunedol
Pwyllgor Craffu’r Gymuned, Cyllid ac Arweinyddiaeth Strategol
Pwyllgor Cynllunio
Pwyllgor Deddfau Trwyddedu a Gamblo
Pwyllgor Gwasanaethau Democrataidd
Pwyllgor Llywodraethu ac Archwilio
Pwyllgor Penodiadau Arbennig
Pwyllgor Personél
Pwyllgor Safonau
Registration and Licensing Committee - Urgency Action
Standards Committee - Urgency Action
Y Cabinet
zzTestTLSChange
Cyngor, 6 meetings
Aelod
Yn bresennol
Cynghorydd Susanne Renkes
6
Cynghorydd Chris James
4
Cynghorydd Charlotte Galsworthy
5
Cynghorydd Rhidian Mizen
6
Cynghorydd Wyndham Fryer Griffiths
6
Cynghorydd Angharad Rebecca Aubrey
6
Cynghorydd Sian Harris
6
Cynghorydd Simon Anthony Knoyle
5
Cynghorydd Sonia Reynolds
6
Cynghorydd Anthony John Richards
5
Cynghorydd Sharon Freeguard
6
Cynghorydd Sean Pursey
6
Cynghorydd Oliver Stewart Davies
6
Cynghorydd Robert William Wood
6
Cynghorydd Leanne Jones
4
Councillor Cathy James
5
Cynghorydd Jo Hale
4
Cynghorydd Peter A.Rees
4
Councillor Dean Lewis
5
Councillor Jeremy Hurley
6
Councillor Marcia Spooner
5
Councillor Stephanie Grimshaw
4
Councillor Sarah Thomas
6
Councillor Andrew Dacey
5
Councillor Andy Lodwig
4
Councillor Caroline Lewis
6
Councillor Hayley Davies
6
Councillor Phil Rogers
6
Councillor Heath Davies
5
Councillor Jeff Jones
6
Councillor Laura Williams
6
Councillor Nia Jenkins
6
Councillor Kirsty Morris
5
Councillor Tim Bowen
6
Councillor Nathan Goldup-John
6
Councillor Cen Phillips
5
Councillor James Henton
6
Councillor Dan Thomas
4
Councillor Wayne Carpenter
5
Councillor Carl Jordan
6
Cynghorydd Edward V.Latham
6
Cynghorydd Mike Harvey
3
Cynghorydd Steve K.Hunt
6
Cynghorydd Matthew Crowley
6
Cynghorydd Ms Carol Clement-Williams
4
Cynghorydd Mrs Rosalyn Davies
6
Cynghorydd Rob G. Jones
5
Cynghorydd Scott Jones
6
Cynghorydd Mrs Sheila M. Penry
4
Cynghorydd Martin Peters
6
Cynghorydd Saifur Rahaman
5
Cynghorydd Peter D.Richards
5
Cynghorydd Dennis Keogh
4
Cynghorydd Alun Llewelyn
6
Cynghorydd Alan R.Lockyer
4
Cynghorydd Rebeca Phillips
5
Cynghorydd David Whitelock
6
Cynghorydd Helen Ceri Clarke
5
Cynghorydd Chris Williams
5
Cynghorydd Mrs Suzanne Paddison
6
Pwyllgor Cynllunio, 4 meetings
Aelod
Yn bresennol
Cynghorydd Chris James
2
Cynghorydd Wyndham Fryer Griffiths
2
Cynghorydd Sharon Freeguard
1
Cynghorydd Sean Pursey
1
Cynghorydd Leanne Jones
0
Councillor Cathy James
3
Councillor Stephanie Grimshaw
1
Councillor Sarah Thomas
3
Councillor Andrew Dacey
1
Councillor Heath Davies
2
Councillor Jeff Jones
2
Councillor Tim Bowen
3
Councillor Cen Phillips
3
Councillor Dan Thomas
1
Councillor Wayne Carpenter
1
Councillor Carl Jordan
3
Cynghorydd Ms Carol Clement-Williams
0
Cynghorydd Mrs Rosalyn Davies
3
Cynghorydd Scott Jones
1
Cynghorydd Mrs Sheila M. Penry
1
Cynghorydd Saifur Rahaman
1
Cynghorydd Dennis Keogh
3
Cynghorydd Mrs Suzanne Paddison
3